![](/Ckfinder/userfiles/images/HD%20s%e1%bb%ad%20d%e1%bb%a5ng%20ph%c3%b2ng%20th%e1%ba%a3o%20lu%e1%ba%adn%20nh%c3%b3m-1.jpg)
Hướng dẫn sử dụng
Bước 1: Đăng ký sử dụng phòng thảo luận nhóm, phòng đa năng,... trực tiếp đăng ký tại thư viện, hoặc đăng ký trực tuyến tại địa chỉ Tại đây hoặc thuvien@tump.edu.vn
Bước 2: Nhận kết quả đặt phòng: Buổi sáng từ 9g00 - 10g00; Buổi chiều từ 14g00 - 15g00 qua địa chỉ email mà người đăng ký cung cấp khi đặt phòng.
Bước 3: Đến trực tiếp tại Thư viện thực hiện thủ tục mượn/trả phòng (Người sử dụng kiểm tra thiết bị có trong phòng khi nhận và trả; tắt máy lạnh, đèn trước khi rời khỏi phòng)
THƯ VIỆN
Thứ sáu, 17/03/2023 14:16:12